Biến tần V&T E5-H, 200kW, 380VAC, E5-H-4T200G/220L-HW
Mã sản phẩm: E5-H-4T200G/220L-HW
1.000 VNĐ
E5-H-4T200G/220L
  • Hãng sản xuất: V&T
  • Nguồn cấp : 3 pha 380-480VAC; 50Hz/60Hz
  • Công suất : 200/220 Kw
  • Dòng điện : 380 A
  • Dải tần số : 0.00 ~ 300.00Hz
  • Mô men khởi động : 0.50Hz 180%